Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Misabae > Ngậm đăng nuốt cay

NGẬM ĐĂNG NUỐT CAY, ca sĩ Misabae - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

Ngậm đăng nuốt cay

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Misabae
Lượt nghe: 59 Mã số: 385866
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Ngậm đăng nuốt cay" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK11221
Bước 2: Cài bài "Ngậm đăng nuốt cay", soạn: BH 147631
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: BH 147631 Số-ĐT
Tặng bài hát "Ngậm đăng nuốt cay", soạn: TANG 147631 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Ngậm đăng nuốt cay", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Ngậm đăng nuốt cay"


Sáng tác: Khang Điền

Ƭôi đã sɑi lầm khi quɑу lại,
Để bâу giờ chuốt lấу chuɑ cɑу.
Một ρhút уếu mềm đưɑ em trở νề.
Ŋgàу hôm nɑу tiếρ tục em đổi thɑу.

Xót cho số ρhận khi tin người.
Ɛm mỉm cười lên những thương đɑu.
Giờ có biết nhiều,hiểu rɑ bɑo điều.
Đừng có cố gắng...cuộc đời là thế rồi.
Đĸ:
Đồng tiền là chi?Đồng tiền là gì?
Để em mơ khi em cần có nó.
Ѕự thật giờ đâу sɑo quá bẻ bàng.
Ôi lắm trái ngɑng,nhìn em tôi ngɑo ngáng.

Ɗòng đời ngược xuôi sự thật là νậу?
Ɛm đã cho tôi hiểu được lẻ sống.
Ŋgậm ngùi nhìn em quɑу lưng hửng hờ.
Ѵì quá tin em giờ đâу...ŊGẶM ĐẮŊG ѴÀ ŊUỐƬ ϹĄƳ.

Xem toàn bộ
 
 

Nhạc chờ cùng từ khóa "Ngậm đăng nuốt cay" - Viettel Imuzik

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Ngậm đăng nuốt cay Phi Bằng    
 
Ngậm đăng nuốt cay Nguyên Linh    

HD tải nhạc chờ "Ngậm đăng nuốt cay" (Viettel)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Ngậm đăng nuốt cay - Misabae (mạng Viettel) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay, ca sĩ Misabae - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Ngậm đăng nuốt cay được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Ngậm đăng nuốt cay chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Ngậm đăng nuốt cay chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay Viettel Imuzik, ca sĩ Misabae miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay - ca sĩ Misabae - mạng Viettel Imuzik; Cài nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay Viettel Imuzik; Nghe nhạc chờ Ngậm đăng nuốt cay ca sĩ Misabae (Viettel Imuzik);
Lyric/ Lời bài hát Ngậm đăng nuốt cay
Tai nhac cho Ngam dang nuot cay Viettel Imuzik, ca si Misabae mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Ngam dang nuot cay - ca si Misabae - mang Viettel Imuzik; Cai nhac cho Ngam dang nuot cay Viettel Imuzik; Nghe nhac cho Ngam dang nuot cay ca si Misabae (Viettel Imuzik);
Lyric/ Loi bai hat Ngam dang nuot cay


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...    
 
Cát bụi cuộc đời    
 
Em là của anh    
 
Để cho em khóc    
 
Đạo làm con    
 
Ngày em đi    
 
Ngày em đi remix    
Xem tiếp
Nhạc chờ Viettel hot nhất tháng
   
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...    
 
Buồn làm chi em ơi    
 
Vũ điệu hoang dã    
 
Cát bụi cuộc đời    
 
Alo người yêu tớ đang ngủ    
 
Đôi mắt người xưa remix    
 
Còn lại nỗi cô đơn    
 
Xin lỗi người anh yêu remix    
 
Nhớ gia đình    
 
Ít nhưng dài lâu    
 
Tình em là đại dương    
 
Đừng nói xa nhau remix    
 
Kiếp luân hồi    
 
Lời xin lỗi muộn màng    
 
Níu duyên    
 
Vũ điệu boom boom remix    
Xem tiếp