Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Viettel
Nhạc chờ > Viettel > Bé Phương Vy > A mùa xuân đã về

A MÙA XUÂN ĐÃ VỀ, ca sĩ Bé Phương Vy - VIETTEL

 
 
 
 
 
 
 
 

A mùa xuân đã về

- Viettel Imuzik
Ca sĩ: Bé Phương Vy
Lượt nghe: 542 Mã số: 233931
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "A mùa xuân đã về" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK11221
Bước 2: Cài bài "A mùa xuân đã về", soạn: BH 5073225
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: BH 5073225 Số-ĐT
Tặng bài hát "A mùa xuân đã về", soạn: TANG 5073225 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "A mùa xuân đã về", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "A mùa xuân đã về"


Lời bài hát A mùa xuân đã về hiện tại chưa được cập nhật.
Lời bài hát sẽ được chúng tôi cập nhật sớm nhất nếu có!

 
 

HD tải nhạc chờ "A mùa xuân đã về" (Viettel)

Để lấy mã số nhạc chờ bài A mùa xuân đã về - Bé Phương Vy (mạng Viettel) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ A mùa xuân đã về, ca sĩ Bé Phương Vy - mạng Viettel Imuzik, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ A mùa xuân đã về mạng Viettel miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát A mùa xuân đã về được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài A mùa xuân đã về chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát A mùa xuân đã về chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ A mùa xuân đã về Viettel Imuzik, ca sĩ Bé Phương Vy miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ A mùa xuân đã về - ca sĩ Bé Phương Vy - mạng Viettel Imuzik; Cài nhạc chờ A mùa xuân đã về Viettel Imuzik; Nghe nhạc chờ A mùa xuân đã về ca sĩ Bé Phương Vy (Viettel Imuzik);
Lyric/ Lời bài hát A mùa xuân đã về
Tai nhac cho A mua xuan da ve Viettel Imuzik, ca si Be Phuong Vy mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho A mua xuan da ve - ca si Be Phuong Vy - mang Viettel Imuzik; Cai nhac cho A mua xuan da ve Viettel Imuzik; Nghe nhac cho A mua xuan da ve ca si Be Phuong Vy (Viettel Imuzik);
Lyric/ Loi bai hat A mua xuan da ve


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...    
 
Cát bụi cuộc đời    
 
Em là của anh    
 
Để cho em khóc    
 
Đạo làm con    
 
Thôi lỡ duyên tình lofi version    
 
Mộng ước mai sau lofi    
 
Thương con sáo sang sông lofi version    
Xem tiếp
Nhạc chờ Viettel hot nhất tháng
   
50 năm về sau    
 
Alo người yêu em đang ngủ    
 
Vũ điệu hoang dã    
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...    
 
Đường chân trời    
 
Alo người yêu tớ đang ngủ    
 
Ngỏ hồn qua đêm    
 
Bất quá nhân gian    
 
Bây giờ tháng mấy    
 
Cho anh quay về    
 
Buồn làm chi em ơi    
 
Đường chân trời    
 
Bụi đời phù du    
 
Ngắm hoa lệ rơi    
 
Để cho em khóc    
 
Em thua cô ta    
Xem tiếp