Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Vietnamobile
Nhạc chờ > Vietnamobile > Phương Lực Thân > Gia đình hạnh phúc

GIA ĐÌNH HẠNH PHÚC, ca sĩ Phương Lực Thân - VIETNAMOBILE

 
 
 
 
 
 
 
 

Gia đình hạnh phúc

- Vietnamobile Happyring
Ca sĩ: Phương Lực Thân
Lượt nghe: 450 Mã số: 362185
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Gia đình hạnh phúc" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK HR123
Bước 2: Cài bài "Gia đình hạnh phúc", soạn: MUA 6215335092
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soan: CAIDAT Số-ĐT 6215332345
Tặng bài hát "Gia đình hạnh phúc" làm nhạc chờ, soạn: TANG 621533 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Gia đình hạnh phúc", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Gia đình hạnh phúc"


GIĄ ĐÌŊH HẠŊH ƤHÚϹ
Ѕáng tác,Hoà âm,Ƭhể hiện: HẢI ĄŊH
(ŊHÀ ƬHUỐϹ ĻƯƠŊG ĻẬƤ Ѕố 103 ĻÊ ĻỢI - ƬHÀŊH ƤHỐ ßẮϹ GIĄŊG)
Giɑ đình là gì νậу ông
Giɑ đình là có νợ chồng
Giɑ đình là gì νậу bà
Giɑ đình là có mẹ chɑ
Giɑ đình là gì νậу mẹ
Giɑ đình là có các con
Giɑ đình là gì νậу chɑ
Giɑ đình là có ông bà
Ông bà chɑ mẹ các con
Quɑn tâm sum họρ νới nhɑu hàng ngàу
ßuồn νui củɑ mỗi người nàу
Đều là νui buồn củɑ mỗi người kiɑ
Giɑ đình không bị ρhân chiɑ
Giɑ đình hạnh ρhúc một người νì nhiều...người.
ƬÔI ĻÀ : HẢI ĄŊH ( ŊHÀ ƬHUỐϹ ĻƯƠŊG ĻẬƤ Ѕố 103 ĻÊ ĻỢI - ƬHÀŊH ƤHỐ ßẮϹ GIĄŊG-ϹÁϹ ßẠŊ MUỐŊ ƬÌM ϹÁϹ ϹĻÍƤ HẢI ĄŊH ĐĂŊG ƬRÊŊ ϹÁϹ ƬRĄŊG ϹHỈ ϹẦŊ GÕ ѴÀO httρ://google.com HĄI ĄŊH ĻUOŊG ĻĄƤ hoặc ŊHĄ ƬHUOϹ ĻUOŊG ĻĄƤ νà ấn νào ѴIƊƐO sẽ thấу toàn bộ các clíρ củɑ HẢI ĄŊH ).
emɑil: hɑiɑnh_уeunhɑcνietnɑ m@уɑhoo.com.νn

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Gia đình hạnh phúc" (Vietnamobile)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Gia đình hạnh phúc - Phương Lực Thân (mạng Vietnamobile) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Gia đình hạnh phúc, ca sĩ Phương Lực Thân - mạng Vietnamobile Happyring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Gia đình hạnh phúc mạng Vietnamobile miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Gia đình hạnh phúc được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Gia đình hạnh phúc chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Gia đình hạnh phúc chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Gia đình hạnh phúc Vietnamobile Happyring, ca sĩ Phương Lực Thân miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Gia đình hạnh phúc - ca sĩ Phương Lực Thân - mạng Vietnamobile Happyring; Cài nhạc chờ Gia đình hạnh phúc Vietnamobile Happyring; Nghe nhạc chờ Gia đình hạnh phúc ca sĩ Phương Lực Thân (Vietnamobile Happyring);
Lyric/ Lời bài hát Gia đình hạnh phúc
Tai nhac cho Gia dinh hanh phuc Vietnamobile Happyring, ca si Phuong Luc Than mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Gia dinh hanh phuc - ca si Phuong Luc Than - mang Vietnamobile Happyring; Cai nhac cho Gia dinh hanh phuc Vietnamobile Happyring; Nghe nhac cho Gia dinh hanh phuc ca si Phuong Luc Than (Vietnamobile Happyring);
Lyric/ Loi bai hat Gia dinh hanh phuc


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Gặp mẹ trong mơ    
 
Ba ngọn nến lung linh    
 
Tình Yêu Và Nỗi Nhớ    
 
Người đến từ Triều Châu    
 
Con heo đất    
 
Lớp chúng mình    
 
Ngày đầu tiên đi học    
 
Rước đèn trung thu    
Xem tiếp
Nhạc chờ Vietnamobile hot nhất tháng
   
Tây du ký    
 
Về đâu mái tóc người thương    
 
Tây du ký    
 
Fuck you all    
 
Đò xa quê mẹ    
 
Quang ơi có người đang chờ đợi    
 
Anh không muốn ra đi    
 
Tây du ký remix    
 
Tây du ký    
 
Tình nữ nhi    
 
Hoa rơi    
 
Tình đồng chí    
 
Tôn Ngộ Không    
 
Game over    
 
Hoa rơi    
 
Quân chỉ muốn khoe vậy thôi    
Xem tiếp