Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Y Sa > Làng Chăm ơn Bác

LÀNG CHĂM ƠN BÁC, ca sĩ Y Sa - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Làng Chăm ơn Bác

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Y Sa
Lượt nghe: 551 Mã số: 228042
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Làng Chăm ơn Bác" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK9224
Bước 2: Cài bài "Làng Chăm ơn Bác", soạn: CHON 7234064
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: CHON 7234064 Số-ĐT
Tặng bài hát "Làng Chăm ơn Bác" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7234064 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Làng Chăm ơn Bác", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Làng Chăm ơn Bác"


Lời bài hát Làng Chăm ơn Bác hiện tại chưa được cập nhật.
Lời bài hát sẽ được chúng tôi cập nhật sớm nhất nếu có!

 
 

Nhạc chờ cùng từ khóa "Làng Chăm ơn Bác" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
 
Làng Chăm ơn Bác Chăm ver Y Sa    

HD tải nhạc chờ "Làng Chăm ơn Bác" (Mobifone)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Làng Chăm ơn Bác - Y Sa (mạng Mobifone) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác, ca sĩ Y Sa - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Làng Chăm ơn Bác được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Làng Chăm ơn Bác chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Làng Chăm ơn Bác chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác Mobifone Funring, ca sĩ Y Sa miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác - ca sĩ Y Sa - mạng Mobifone Funring; Cài nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác Mobifone Funring; Nghe nhạc chờ Làng Chăm ơn Bác ca sĩ Y Sa (Mobifone Funring);
Lyric/ Lời bài hát Làng Chăm ơn Bác
Tai nhac cho Lang Cham on Bac Mobifone Funring, ca si Y Sa mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Lang Cham on Bac - ca si Y Sa - mang Mobifone Funring; Cai nhac cho Lang Cham on Bac Mobifone Funring; Nghe nhac cho Lang Cham on Bac ca si Y Sa (Mobifone Funring);
Lyric/ Loi bai hat Lang Cham on Bac


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Ngắm hoa lệ rơi    
 
Lại nhớ người yêu    
 
Mẹ tôi    
 
Thề non hẹn biển    
 
Con gái nhỏ của ba    
 
Đừng nói xa nhau remix    
 
Xa muôn trùng mây remix    
 
Thiên đường xa    
Xem tiếp
Nhạc chờ Y Sa
   
Làng Chăm ơn Bác Chăm ver    
 
Happy New Year Chăm ver    
 
Happy new year