Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Phi Bằng > Lk dân ca bay

LK DÂN CA BAY, ca sĩ Phi Bằng - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Lk dân ca bay

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Phi Bằng
Lượt nghe: 2005 Mã số: 97480
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Lk dân ca bay" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK9224
Bước 2: Cài bài "Lk dân ca bay", soạn: CHON 8397719
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: CHON 8397719 Số-ĐT
Tặng bài hát "Lk dân ca bay" làm nhạc chờ, soạn: TANG 8397719 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Lk dân ca bay", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Lk dân ca bay"


Lời bài hát Lk dân ca bay hiện tại chưa được cập nhật.
Lời bài hát sẽ được chúng tôi cập nhật sớm nhất nếu có!

 
 

HD tải nhạc chờ "Lk dân ca bay" (Mobifone)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Lk dân ca bay - Phi Bằng (mạng Mobifone) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Lk dân ca bay, ca sĩ Phi Bằng - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Lk dân ca bay mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Lk dân ca bay được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Lk dân ca bay chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Lk dân ca bay chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Lk dân ca bay Mobifone Funring, ca sĩ Phi Bằng miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Lk dân ca bay - ca sĩ Phi Bằng - mạng Mobifone Funring; Cài nhạc chờ Lk dân ca bay Mobifone Funring; Nghe nhạc chờ Lk dân ca bay ca sĩ Phi Bằng (Mobifone Funring);
Lyric/ Lời bài hát Lk dân ca bay
Tai nhac cho Lk dan ca bay Mobifone Funring, ca si Phi Bang mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Lk dan ca bay - ca si Phi Bang - mang Mobifone Funring; Cai nhac cho Lk dan ca bay Mobifone Funring; Nghe nhac cho Lk dan ca bay ca si Phi Bang (Mobifone Funring);
Lyric/ Loi bai hat Lk dan ca bay


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Ngắm hoa lệ rơi    
 
Lại nhớ người yêu    
 
Mẹ tôi    
 
Thề non hẹn biển    
 
Con gái nhỏ của ba    
 
Tình duyên đầu năm    
 
Tu tại tâm ta    
 
Bản tình ca giữa lòng thành phố    
Xem tiếp
Nhạc chờ Phi Bằng
   
Đố ai hiểu được mẹ    
 
Thằng Sáu    
 
Chuyện vợ lính    
 
Bến xe ngày xuân    
 
Một hai ba vô    
 
Đom đóm ơi    
 
Dĩ vãng không thể quên    
 
Làm như chưa từng quen    
 
Dân ca bay thương vợ    
 
Cứ ngỡ là nhỏ nhoi    
 
Đưa đò    
 
Nhớ ngoại    
 
Phòng chống Corona    
 
Nỗi lòng chị hai    
 
Bến phà Cần Thơ    
 
Lời chúc đầu năm    
Xem tiếp