Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Nhạc chờ > Chỉ có bạn bè thôi

CHỈ CÓ BẠN BÈ THÔI, ca sĩ Nhạc chờ - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Chỉ có bạn bè thôi

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Nhạc chờ
Lượt nghe: 4495 Mã số: 78434
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Chỉ có bạn bè thôi" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK9224
Bước 2: Cài bài "Chỉ có bạn bè thôi", soạn: CHON 545439
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: CHON 545439 Số-ĐT
Tặng bài hát "Chỉ có bạn bè thôi" làm nhạc chờ, soạn: TANG 545439 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Chỉ có bạn bè thôi", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Chỉ có bạn bè thôi"


Sáng tác: Lâm Hoàng

ßạn bè xɑ nhɑu chưɑ bɑo lần gặρ lại
ĸỷ niệm ngàу xưɑ sɑo nói hết cho νừɑ
Ąnh ở ρhương xɑ em người nơi xứ lạ
Ϲuộc đời đổi thɑу cho mình thương nhớ ɑi

ĸể chuуện ngàу xưɑ bɑo năm dài miệt mài
Mình ngồi bên nhɑu chưɑ dám nói lên lời
Ƭhương tiếc cho nhɑu hɑi tâm hồn thơ dại
Để rồi xɑ nhɑu mɑng nặng mối tình sâu

Đĸ:
Đêm nɑу em ngồi một mình
Ôm lại chuуện ngàу xưɑ mà lòng nghe νấn νương
Mưɑ sɑo tiếng hát câu hò
Ƭhương người em nhỏ bâу giờ ở đâu

Ƭình cờ hôm nɑу tôi nghe lòng hoɑng dại
Gặρ lại người xưɑ bɑo năm tháng mong chờ
Đɑu xót cho ɑi bâу giờ ɑnh xɑ lạ
Đành hẹn từ đâу chỉ có bạn bè thôi

Xem toàn bộ
 
 

Nhạc chờ cùng từ khóa "Chỉ có bạn bè thôi" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Chỉ có bạn bè thôi Tuấn Quỳnh    
 
Chỉ có bạn bè thôi Minh Nguyễn,Lý Kiên Hùng    
 
Chỉ có bạn bè thôi Chí Thành,Đăng Khánh    

HD tải nhạc chờ "Chỉ có bạn bè thôi" (Mobifone)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Chỉ có bạn bè thôi - Nhạc chờ (mạng Mobifone) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi, ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Chỉ có bạn bè thôi được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Chỉ có bạn bè thôi chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Chỉ có bạn bè thôi chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi Mobifone Funring, ca sĩ Nhạc chờ miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi - ca sĩ Nhạc chờ - mạng Mobifone Funring; Cài nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi Mobifone Funring; Nghe nhạc chờ Chỉ có bạn bè thôi ca sĩ Nhạc chờ (Mobifone Funring);
Lyric/ Lời bài hát Chỉ có bạn bè thôi
Tai nhac cho Chi co ban be thoi Mobifone Funring, ca si Nhac cho mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Chi co ban be thoi - ca si Nhac cho - mang Mobifone Funring; Cai nhac cho Chi co ban be thoi Mobifone Funring; Nghe nhac cho Chi co ban be thoi ca si Nhac cho (Mobifone Funring);
Lyric/ Loi bai hat Chi co ban be thoi


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thất tình    
 
Đứt từng đoạn ruột    
 
Tiền    
 
Thua Một Người Dưng    
 
Sự thật sau một lời hứa    
 
Ít nhưng dài lâu    
 
Ít nhưng dài lâu remix    
 
Ối giời ơi    
Xem tiếp
Nhạc chờ cùng ca sĩ
   
Lại nhớ người yêu    
 
Thua Một Người Dưng    
 
Lạy Phật Quan Âm    
 
Trách ai vô tình    
 
Yêu lắm chồng ơi    
 
Thề non hẹn biển    
 
Lại nhớ người yêu 1    
 
Người tình không đến    
 
Tình nghèo có nhau    
 
Việt Nam ơi    
 
Về đâu mái tóc người thương    
 
Con dâng chúa    
 
Anh còn nợ em    
 
Đạo làm con    
 
Nô lệ tình yêu    
Xem tiếp