Nhạc chuông miễn phí
Đăng kýĐăng nhậpĐăng nhạcĐiều khoản sử dụng
Mobifone
Nhạc chờ > Mobifone > Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền > Khung trời tuổi mộng remix 1

KHUNG TRỜI TUỔI MỘNG REMIX 1, ca sĩ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền - MOBIFONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Khung trời tuổi mộng remix 1

- Mobifone Funring
Ca sĩ: Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền
Lượt nghe: 76 Mã số: 81428
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 

Hướng dẫn cài bài "Khung trời tuổi mộng remix 1" làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu chưa sử dụng dịch vụ nhạc chờ, cần soạn trước: DK9224
Bước 2: Cài bài "Khung trời tuổi mộng remix 1", soạn: CHON 7795659
Cài riêng bài này cho một số điện thoại, soạn: CHON 7795659 Số-ĐT
Tặng bài hát "Khung trời tuổi mộng remix 1" làm nhạc chờ, soạn: TANG 7795659 Số-ĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Để tải nhạc chuông "Khung trời tuổi mộng remix 1", vui lòng bấm vào đây
 
 
Bình luận
 

Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Khung trời tuổi mộng"


Sáng tác: Quốc Dũng

Ɗưới ánh trăng năm nào tɑ lặng ngồi bên nhɑu
Ŋghe nước trôi quɑ cầu in hình bóng đôi đầu
Ƭrong hơi sương lạnh lùng truуền hơi ấm cùng nhɑu
Ϲó tiếng ɑi thầm bước cho chúng mình nɑo nɑo
Ŋhớ những hôm tɑn học tɑ hẹn hò rong chơi
Ɛm quá ngâу thơ dại ɑnh thì mới lên mười
Ƭɑ lên νùng đồi cɑo đầу hoɑ lá νàng tươi
Hái trái câу còn sống hɑi đứɑ mình chiɑ đôi
Ôi.. tháng năm, đã xɑ mãi dần tuổi thơ
Ŋhớ thương mấу thưở mong chờ
Ɛm νẫn thầm tìm kiếm trong mơ
Ŋhững ρhút xưɑ êm đềm theo giòng đời buông xuôi
Ƭɑ cách xɑ nhɑu rồi hơn mười mấу năm trời
Ôi khung trời tuổi thơ cùng bóng dáng người xưɑ
Mãi mãi không còn nữɑ trong nhịρ đời chơ νơ ...

Xem toàn bộ
 
 

Nhạc chờ cùng từ khóa "Khung trời tuổi mộng remix 1" - Mobifone Funring

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Khung trời tuổi mộng Trần Nhật Quang    
 
Khung trời tuổi mộng Chế Khanh    
 
Khung trời tuổi mộng 3 Hoàng Tú Minh    
 
Khung trời tuổi mộng remix Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền    

HD tải nhạc chờ "Khung trời tuổi mộng remix 1" (Mobifone)

Để lấy mã số nhạc chờ bài Khung trời tuổi mộng remix 1 - Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền (mạng Mobifone) và hướng dẫn cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, đồng thời tải bài nhạc chuông tương ứng về điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao đánh giá 1 - 2 - 3 - 4 hay 5 sao cho bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1, ca sĩ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền - mạng Mobifone Funring, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Để tải nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1 mạng Mobifone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở trang nghe nhạc. Nhạc chờ tải về có thể thuộc 1 trong các dạng: mp3, wav hoặc wma.

Lời bài hát Khung trời tuổi mộng remix 1 được cập nhật ngay khi đưa bài hát lên website, nếu lyric bài Khung trời tuổi mộng remix 1 chưa có chúng tôi sẽ đưa lên sớm nhất.
Chú ý: Lời bài hát Khung trời tuổi mộng remix 1 chỉ mang tính tham khảo, có thể không chính xác. Bạn có thể liên hệ và đóng góp lyric/ lời bài hát cho tainhaccho.net.
Để bình luận cho bài nhạc chờ này, vui lòng nhập tên & nội dung lời bình của bạn sau đó click vào nút "Gửi lời bình".

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Download/ tải nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1 Mobifone Funring, ca sĩ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền miễn phí về điện thoại, mobile, máy tính, pc, computer;
Mã số nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1 - ca sĩ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền - mạng Mobifone Funring; Cài nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1 Mobifone Funring; Nghe nhạc chờ Khung trời tuổi mộng remix 1 ca sĩ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền (Mobifone Funring);
Lyric/ Lời bài hát Khung trời tuổi mộng remix 1
Tai nhac cho Khung troi tuoi mong remix 1 Mobifone Funring, ca si Khuu Huy Vu,Saka Truong Tuyen mien phi ve dien thoai, mobile, may tinh, pc, computer;
Ma so nhac cho Khung troi tuoi mong remix 1 - ca si Khuu Huy Vu,Saka Truong Tuyen - mang Mobifone Funring; Cai nhac cho Khung troi tuoi mong remix 1 Mobifone Funring; Nghe nhac cho Khung troi tuoi mong remix 1 ca si Khuu Huy Vu,Saka Truong Tuyen (Mobifone Funring);
Lyric/ Loi bai hat Khung troi tuoi mong remix 1


Nhạc chờ cùng thể loại
   
Thất tình    
 
Đứt từng đoạn ruột    
 
Tiền    
 
Thua Một Người Dưng    
 
Sự thật sau một lời hứa    
 
Ít nhưng dài lâu    
 
Ít nhưng dài lâu remix    
 
Ối giời ơi    
Xem tiếp
Nhạc chờ Khưu Huy Vũ,Saka Trương Tuyền
   
Khung trời tuổi mộng remix    
 
Tình đã bay xa remix 6    
 
Chuyện tình không dĩ vãng remix 2    
 
Trách ai vô tình remix    
 
Anh không còn thương 1    
 
Câu chuyện đầu năm remix 1    
 
Đừng nói xa nhau remix    
 
Đừng nói xa nhau remix 1    
 
Anh không còn thương 3    
 
Anh không còn thương 2    
 
Dù anh nghèo remix